เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งข่าวการลบกระทู้ที่ผ่านมาทั้งหมดและลบสมาชิกทั้งหมดด้วย  (อ่าน 1825 ครั้ง)

ออฟไลน์ webmaster

• คนชายแดน
  • Administrator
  • Newbie
  • ฅนอีสานถึงจนแต่จริงใจ
    • ครูไทยหัวใจดอทคอม
เนื่องจากเว็บไซต์เราจัดทำขึ้นเพื่อเผยแพร่ข่าวสาร ความรู้ทั่วๆ ไปในแวดวงไอที กว่า 18 ปีที่ผ่านมา เราพบกับประสบการณ์มากมายพอสมควร หยุดบ้าง พักบ้างไปตามกระแสโลกออนไลน์ มีเว็บบอร์ดหรือกระดานข่าวที่มีวัตถุประสงค์เพื่อใช้แลกเปลี่ยนความรู้ สอบถามปัญหาด้านไอทีและคอมพิวเตอร์กัน แต่....

มีหลายท่านสมัครสมาชิกมาเพื่อวัตถุประสงค์โพสต์แสปม แจกฟรีสินค้า ชวนเล่นเกม การพนัน ตลอดจนแชร์ลูกโซ่ และมีหลายท่านปรารถนาดีในทางที่ผิดๆ โพสต์ลิงก์ไปยังแหล่งดาวน์โหลดไฟล์ละเมิดลิขสิทธิ์

ผู้ดูแลเว็บคือผู้ต้องรับผิดชอบในผลที่เกิดขึ้น เราได้รับคำเตือนจากหน่วยงานที่เกี่ยวข้อง ถึงขั้นจะปิดเว็บเราเลยทีเดียว จึงมีความจำเป็นจะต้องลบกระทู้ทั้งหมดที่เกี่ยวข้องออก แต่มันไม่สนุกหรอกครับกระทู้เป็นร้อยๆ มีคำตอบอีกเป็นพันๆ จะมานั่งคลิกลบทีละรายการ จำเป็นต้องคลิกเดียวหมดเกลี้ยงเลยดีที่สุด รวมทั้งสมาชิกกว่าพันคนในรวดเดียวตามไปด้วยกัน

และคงต้องแจ้งให้ทราบว่า เราคงกรองการสมัครสมาชิก การโพสต์กระทู้ต่างๆ เข้มขึ้นนะครับ ถ้าสนใจจะเป็นสมาชิกโพสต์ถามตอบก็สมัครกันใหม่อีกที

และขอความกรุณาอย่าโพสต์....

• แหล่งดาวน์โหลดไฟล์ผิดกฎหมาย ละเมิดลิขสิทธิ์อีกนะครับ ผมยังอยากให้เว็บนี้คงอยู่ต่อไป
  • ไม่ลงโฆษณาแจกฟรีสินค้าใดๆ ในบอร์ดนี้ มาลงโฆษณากับเราดีไหม ใช้แบนเนอร์เด่นสะดุดตากันไปเลย ช่วยค่าโฮสท์ ค่าโดเมนผมหน่อย
  • อย่ามาชักชวนไปเล่นเกม เว็บพนันใดๆ ผมจะลบและแบนท่านตลอดไปแน่นอน และผมไม่รับโฆษณาเว็บการพนันด้วยนะครับ

ขอให้เว็บแห่งนี้อยู่ได้ด้วยมิตรภาพ แลกเปลี่ยนเรียนรู้เพิ่มสติปัญญากันดีกว่านะ

ขอบคุณทุกท่าน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 03, 2016, 09:25:25 AM โดย webmaster »
ผมเป็นฅนอีสาน ถึงจนแต่จริงใจ นะจ๊ะ

• คนชายแดน
  • Newbie
เริ่มมาตรการ "แบน" แล้วนะครับ

พูดจากันดีๆ เพราะๆ ก็ไม่ฟัง คงต้องประจานกันหน่อยล่ะด้วยการเซนเซอร์คำอัตโนมัติ ใส่ภาพประกอบที่แสนจะดูดีให้ และลบสมาชิกไม่ให้แก้ไขได้ อยากโฆษณาก็จ่ายบ้างสิครับ แค่ไม่กี่บาทต่อเดือนเอง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 03, 2016, 09:27:00 AM โดย webmaster »
ผมเป็นฅนอีสาน ถึงจนแต่จริงใจ นะจ๊ะ

• คนชายแดน
  • Newbie

ลงโฆษณากับเราแค่เดือนละไม่กี่บาท
อย่าคิดเอาเปรียบกันนักเลยครับ